RDC SIASA(POLITIQUE) : KWELI KWELI FÉLIX TSHISEKEDI AME KUWA NA UWEZO|Editorial7.net

RDC SIASA(POLITIQUE) : KWELI KWELI FÉLIX TSHISEKEDI AME KUWA NA UWEZO|Editorial7.net

Na ku fatana ku vigeuko la wa fanya siasa na  kuelekeya mu gundi la umoja ya ma barozi ( union sacrée)
Kwa upekee ime onekana kama ivo gundi la watu madjambazi kama bebero wenye kanyaka wale wali tumika miaka kumi mupito congo ingeli stahiri kwa inchi ya ma ba diriko.


Leo ginsi rais prezident wa tano 5ème ame kuwa kweli na watu na uwezo ya ku kamatisha wazo la  siasa lake 《 le peuple d’abord, raia mbele 》 imekuwa vile utumishi la kusudi kwa wengine ata Kabila na wale watu wake wame anguswha leo semavwo wengine…

Basi, kama mbeku ime tii ni  kwa ajili ya mawuwa , ingelikuwa kweli 《 Allemagne d’Afrique 》 ili somwa tangu rais alienda ulaya mwaka ilio pita , ata leo fcc wali piganisha kazi ya serkali vyote imekuwa bya kusahawu kwani tuwe na furaha  tu ruke na shangwe dju cité kitoko ime karibiswa.
© D.M.

juliomutoto

Laisser un commentaire

Votre adresse e-mail ne sera pas publiée. Les champs obligatoires sont indiqués avec *